พฤหัส 14:00
WK ลีก เกาหลีใต้
Suwon FMC
Gumi Sportstoto

พฤหัส 16:00
WK ลีก เกาหลีใต้
Changnyeong
Hwacheon KSPO

พฤหัส 16:00
WK ลีก เกาหลีใต้
Incheon Red Angels
Seoul

พฤหัส 16:00
WK ลีก เกาหลีใต้
Gyeongju
Boeun Sangmu

พฤหัส 20:00
Svenska Cupen
ฮัมมาร์บี้
มัลโม่

พฤหัส 20:00
เดนมาร์ก คัพ
โอเดนเซ่
มิดทิลแลนด์

พฤหัส 21:15
Uae League
บานนี่ ยาส
อัล อิตติฮัด คาลบา

พฤหัส 21:15
Uae League
อัล คาลีจ
อัล อาห์ลี ดูไบ

พฤหัส 21:30
Euro U17
เดนมาร์ก U17
เซอร์เบีย U17

พฤหัส 22:00
Tipico Bundesliga
WSG วัตเท่น
ราปิด เวียนนา

พฤหัส 22:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
Skeid
แซนด์เนส อุลฟ์

พฤหัส 22:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
ตอร์ปิโด มินส์ค
Arsenal

พฤหัส 22:00
Superliga
Laçi
ปาร์ติซานี ทิราน่า

พฤหัส 22:00
Superliga
ติรานา
คูเคซี่

พฤหัส 23:00
Super League Play-offs
FC Schaffhausen
ลูเซิร์น

พฤหัส 23:00
Serbian Cup
เรดสตาร์ เบลเกรด
ปาร์ติซาน เบลเกรด

พฤหัส 23:00
นอร์เวย์ Eliteserien
โรเซนบอร์ก
เฮาเกซุนด์

พฤหัส 23:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
Bryne
สตาเบ็ค

พฤหัส 23:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
Fredrikstad
KFUM ออสโล

พฤหัส 23:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
คองสวิงเกอร์
บรานน์

พฤหัส 23:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
เอ็มจอนดาเลน
เรนเฮล์ม IL

พฤหัส 23:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
สตาร์ท
รัวฟอส

พฤหัส 23:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
อาซาเน่
Grorud

พฤหัส 23:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
Stjørdals-Blink
ซองน์ดาล

พฤหัส 23:00
ลีกา 1 โปแลนด์
โคโรน่า คีลเซ่
Odra Opole

พฤหัส 23:30
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
อัล-มาสรี
เนชั่น แบงค์ ออฟ อียิปต์

ศุกร์ 00:00
Euro U17
สเปน U17
โปรตุเกส U17

ศุกร์ 00:00
Ligue 1 Play-offs
โอแซร์
แซงต์ เอเตียน

ศุกร์ 00:00
Uae League
อัล ไอน์
อัล ชาร์จาห์

ศุกร์ 00:00
Uae League
Emirates
อัจมาน

ศุกร์ 00:00
โครเอเชีย คัพ
ริเยก้า
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต

ศุกร์ 00:00
Crystalbet Erovnuli Liga
Torpedo Kutaisi
Gagra

ศุกร์ 00:45
ตุรกี คัพ
เคย์เซริสปอร์
ชีวาสสปอร์

ศุกร์ 01:00
นอร์เวย์ Eliteserien
ซาร์ปสบอร์ก 08
โมลด์

ศุกร์ 01:00
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
วิเทสส์
AZ อัลค์ม่าร์

ศุกร์ 01:00
Kosovar Cup
Drita
KF Llapi

ศุกร์ 01:30
เซเรียบี อิตาลี
มอนซ่า
ปิซ่า

ศุกร์ 01:45
ลีกา 1 โปแลนด์
อาร์ก้า กดิเนีย
โครบริ โกลกูฟว์

ศุกร์ 02:00
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
พีระมิดส์ เอฟซี

ศุกร์ 05:00
Copa Libertadores
Libertad
เดอะ สตรองเกสต์

ศุกร์ 05:00
บราซิล เซเรีย บี
วาสโก ดา กามา
บรุสเก้

ศุกร์ 05:00
Copa Libertadores
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
Caracas

ศุกร์ 05:15
Copa Sudamericana
ราซิ่ง คลับ
ริเวอร์เพลท

ศุกร์ 05:15
Copa Sudamericana
FBC เมลการ์
กูยาบา

ศุกร์ 06:30
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เดปอร์ติโว ลาร่า
Carabobo

ศุกร์ 07:00
Copa Libertadores
โบคา จูเนียร์ส
เดปอร์ติโว กาลี

ศุกร์ 07:00
Copa Libertadores
โครินเธียนส์
อัลเวย์ เร้ดดี้

TBA
กระชับมิตร
บาห์เรน
Myanmar

ศุกร์ 07:30
Copa Sudamericana
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
ยูเนี่ยนซานตาเฟ่

ศุกร์ 07:30
Copa Sudamericana
Oriente Petrolero
ฟลูมิเนนเซ่

ศุกร์ 07:30
บราซิล เซเรีย บี
อิทัวโน่
เนาติโก

ศุกร์ 09:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
แอตลาส
ปาชูก้า

ศุกร์ 17:30
กระชับมิตร
ไทยแลนด์
Turkmenistan

ศุกร์ 18:45
S. League
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ สิงคโปร์
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล

ศุกร์ 20:00
กระชับมิตร
Malaysia
Brunei

ศุกร์ 20:00
Crystalbet Erovnuli Liga
ซิโอนี
Saburtalo

ศุกร์ 21:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
อิสลอช
Dnepr Mogilev

ศุกร์ 21:00
Professional Football League
AMGK

ศุกร์ 21:00
Professional Football League
Navbahor
Lokomotiv

ศุกร์ 22:00
Azerbaidjan Cup
Qarabağ
Zira

ศุกร์ 23:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
สลุตสค์
Gomel

ศุกร์ 23:00
Crystalbet Erovnuli Liga
Dila
Lokomotivi Tbilisi

ศุกร์ 23:25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
อัล ฮาเซม
อัล บาเทน

ศุกร์ 23:30
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
เอล กัวน่า
อัล อิติตฮัด