ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
สด '
0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
0
ฟาเจียโน โอคายามา
สด '
0
มาชิดา เซลเวีย
0
โทชิกิ
สด '
0
เกียวโต แซงก้า
0
เรโนฟา ยามากุชิ
สด '
0
โตเกียว เวอร์ดี้
0
เจฟ ยูไนเต็ด
สด '
0
Sagamihara
0
ซไวเก้น คานาซาวะ
สด '
0
มัตซูโมโตะ ยามากะ
0
เอฟซี เรียวเคียว
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
สด '
0
คอนซาโดล ซัปโปโร
0
อวิสปา ฟูกูโอกะ
สด '
0
นาโงย่า แกรมปัส
0
วิสเซล โกเบ
15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
Ffa Cup
สด '
0
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
0
บริสแบน โรว์
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
สด '
0
แดกู
0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
สด '
0
โปฮัง สตีลเลอร์
0
อินชอน ยูไนเต็ด
สด '
0
แกงวัน เอฟซี
0
เอฟซี โซล
สด '
0
เจจู ยูไนเต็ด
0
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์
สด '
0
ซองนัม
0
อุลซาน ฮุนได
สด '
0
ซูวอน
0
กวางจู เอฟซี
เจลีก ดิวิชัน 3 ญี่ปุ่น
สด '
0
Fukushima United
0
Tegevajaro Miyazaki
สด '
0
YSCC
0
Vanraure Hachinohe
สด '
0
Imabari
0
Kataller Toyama
สด '
0
Gifu
0
Parceiro Nagano
สด '
0
Roasso Kumamoto
0
Kamatamare Sanuki
ออสเตรีย ลีก1
15:30
คัพเฟ่นเบิร์ก
ซังค์ พอลเท่น
ไทยลีก 3
15:30
หน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง
กองเรือยุทธการ
15:30
มหาวิทยาลัยธนบุรี
บางกอก เอฟซี
15:30
Nakhon Mae Sot United
สี่แคว เอฟซี
15:30
สระบุรี ยูไนเต็ด
บางปะอิน
15:30
อุดร ยูไนเต็ด
มหาสารคาม ยูไนเต็ด
15:30
พิษณุโลก
อุตรดิตถ์
15:30
กบินทร์ ยูไนเต็ด
เกาะขวาง เอฟซี
15:30
สยาม เอฟซี
นนทบุรี เอฟซี
15:30
เกร็กคู สายไหม
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
15:30
นครราชสีมา ยูไนเต็ด
ยโสธร เอฟซี
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
ตรัง เอฟซี
15:30
บ้านบึง
นาวิกโยธิน ยูเรก้า
15:30
ขอนแก่น มอดินแดง
อุบล ครัวนภัส เอฟซี
15:30
ยาลอ ซิตี้
สตูล ยูไนเต็ด
16:30
นครนครศรีธรรมราช
สุราษฎร์ธานี เอฟซี
คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
16:00
Taraz
Ordabasy
16:00
Atyrau
Kyzyl-Zhar
16:00
Arys
อัคโตเบ
16:00
ไครัต อัลมาตี้
อัสตานา
โรมาเนีย ลีกา 2
16:30
Universitatea Cluj
Unirea Dej
ลีกาโปร โปรตุเกส
17:00
เฟยเรนเซ่
Estrela Amadora
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
17:15
Avanhard
Nyva Ternopil'
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
17:15
ทเวนเต้
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
19:30
คัมบูร์
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
19:30
วิเทสส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
21:45
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00
โกรนิงเก้น
AZ อัลค์ม่าร์
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
17:30
ตอร์ปิโด มินส์ค
สลาเวีย โมซีร์
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
17:30
อัลตินอร์ดู
อุมรานิเยสปอร์
Crystalbet Erovnuli Liga
17:30
Shukura
Lokomotivi Tbilisi
17:30
Samtredia
Dinamo Batumi
23:30
Saburtalo
Dinamo Tbilisi
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30
ฟาติห์ คารากุมรุค
ฮาเตย์สปอร์
20:00
อันตัลยาสปอร์
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
20:00
ชีวาสสปอร์
อดาน่า เดมิร์สปอร์
23:00
เฟเนร์บาห์เช่
อลันยาสปอร์
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
17:30
อตาลันต้า
อูดิเนเซ่
20:00
ฟิออเรนติน่า
กายารี่
20:00
เวโรน่า
ลาซิโอ
23:00
เอเอส โรม่า
นาโปลี
01:45
อินเตอร์ มิลาน
ยูเวนตุส
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
18:00
Rukh Vynnyky
Minai
21:00
ดินาโม เคียฟ
ดนีโปร-1
23:30
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
โคลอส โควาลิฟคา
เยอรมัน ลีกา 3
18:00
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2
วิคตอเรีย โคโลญจน์
ไทยลีก
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
การท่าเรือ เอฟซี
พีที​ ประจวบ​ เอฟซี​
18:30
หนองบัวพิชญ เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ไทยลีก 2
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ราชประชา เอฟซี
18:30
เชียงใหม่ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ลำพูน วอริเออร์
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
ระยอง เอฟซี
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00
อโครโพลิส IF
แลนด์สโครน่า
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
18:00
เซนต์ เมียร์เรน
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
18:00
เอฟซี อูฟา
รูบิน คาซาน
20:30
อาฮ์มัต กรอซนี่
อูราล
23:00
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
สปาร์ตัก มอสโก
ลีกเอิง
18:00
นีซ
โอลิมปิก ลียง
20:00
ล็องส์
เม็ตซ์
20:00
ลอริยองต์
บอร์กโดซ์
20:00
แร็งส์
ทรัวส์
20:00
แรนส์
สตารส์บูร์ก
22:00
โมนาโก
มงต์เปลลิเย่ร์
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
Latvian Cup
18:00
รีกาส
ไลปาย่า
เบลเยี่ยม โปรลีก
18:30
อันท์เวิร์ป
คลับ บรูกก์
21:00
อันเดอร์เลชท์
เบียร์ชอต-วิลไรจ์ค
23:30
เคอาร์ซี เกงค์
KAA เก้นท์
ฮังการี NB 1
18:30
เดเบรเซน
ปุชกาช อคาเดเมีย
20:45
ฮอนเวด
เมโซโคเวสด์ โชรี่
23:00
เฟเรนซ์วารอส
MTK
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
18:30
ซังค์ เพาลี
Hansa Rostock
18:30
ยาห์น เรเกนสบวร์ก
ฮันโนเวอร์ 96
18:30
SV แซนด์เฮาเซ่น
แวร์เดอร์ เบรเมน
ลาลีก้า สเปน 2
19:00
มิรานเดส
อัลเมเรีย
19:00
Amorebieta
Real Sociedad II
23:15
พอนเฟร์ราดิน่า
เรอัล โอเบียโด
23:15
Burgos
ฮูเอสก้า
02:00
ลาส พัลมาส
อัลคอร์ค่อน
เซเรียบี อิตาลี
19:00
ปิซ่า
ปอร์เดโนเน่
21:15
เรจจิน่า
ปาร์ม่า
01:30
สปอล
Como
ลาลีกา สเปน
19:00
เซบีย่า
เลบานเต้
21:15
บาร์เซโลน่า
เรอัล มาดริด
23:30
เรอัล เบติส
ราโย บาเยกาโน
02:00
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล โซเซียดาด
Liga Revelacao U23
19:00
Sporting CP U23
Benfica U23
Tipico Bundesliga
19:30
ฮาร์ทเบิร์ก
ราปิด เวียนนา
19:30
LASK ลินซ์
เรนดอร์ฟ อัลทัช
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
สตวร์ม กราซ
ซูเปอร์ลีก กรีซ
20:00
โวลอส NFC
เออีเค เอเธนส์
โครเอเชีย 1. HNL
20:00
ดินาโม ซาเกร็บ
อิสทรา 1961
22:30
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
ริเยก้า
Fortuna Liga
20:00
สโลวาน บราติสลาวา
Liptovský Mikuláš
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20:00
เบรนท์ฟอร์ด
เลสเตอร์ ซิตี้
20:00
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:30
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล
บัลแกเรีย B PFG
20:30
เอเทอร์ เวลิคอ เทอร์นอวอ
Septemvri Sofia
บุนเดสลีกา เยอรมัน
20:30
โคโลญจน์
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
22:30
สตุ๊ตการ์ท
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30
โบคุ่ม
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
แอฟริกาใต้ พรีเมียร์ลีก
20:30
Chippa United
Moroka Swallows
22:30
SuperSport United
Kaizer Chiefs
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
21:00
วิคตอเรีย พัลเซ่น
ยาบโลเนช
21:00
เซสเก บูเดโจวิซ
สลาเวีย ปราก
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
21:00
แรนเดอร์ส
เอจีเอฟ อาร์ฮุส
23:00
มิดทิลแลนด์
ซอนเดร์ยิสคีย์
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
21:30
บาเซิ่ล
ลูกาโน่
21:30
เซอร์เวตต์
เอฟซี ซิยง
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
21:30
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
Arouca
00:00
Vizela
เบนฟิก้า
02:30
ปอร์ติโมเนนเซ่
เอสโตริล
นอร์เวย์ Eliteserien
22:00
คริสเตียนซุนด์
ซาร์ปสบอร์ก 08
22:00
สตรอมก็อดเซ็ท
โบโด กลิมท์
22:00
วาเลเรนก้า
เฮาเกซุนด์
โบโตล่า โมร็อกโก
22:00
โอลิมปิก ซาฟี่
Chabab Mohammédia
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
22:00
วอจ์โวดิน่า
Radnički Kragujevac
23:45
เรดสตาร์ เบลเกรด
ราดนิคกี้ นิส
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
22:30
วาลเบิร์ก
มัลโม่
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
22:30
เอชเจเค เฮลซิงกิ
อินเตอร์ ตูร์คู
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
22:30
วอร์ต้า พอซแนน
สตอล เมียเลช
บัลแกเรีย Parva Liga
23:00
เบโร่
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
โรมาเนีย ลีกา1
00:30
SSC Farul
สเตอัว บูคาเรสต์
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
01:45
โคล่อน
เอสตูเดียนเตส
06:15
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
โบคา จูเนียร์ส
บราซิล Serie A
02:00
อัตเลติโก มิไนโร่
กูยาบา
02:00
อินเตอร์นาซิอองนาล
โครินเธียนส์
04:15
บรากันติโน้
เซาเปาโล
06:30
บาเฮีย
ชาเปโคเอนเซ่
เจแปน ฟุตบอล ลีก
สด '
0
Sony Sendai
0
Suzuka Unlimited
สด '
0
Nara Club
0
Osaka
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
03:30
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2
LA Galaxy II
04:00
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส
05:00
San Diego Loyal
Oakland Roots
06:30
Miami FC II
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2
07:00
โอคลาโฮมา ซิตี้ เอ็นเนอร์จี้
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
04:00
ฮุสตัน ไดนาโม
06:30
ออร์แลนโด ซิตี้
นิวอิงแลนด์
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
07:06
ซานโตส ลากูน่า
โตลูก้า