เสาร์ 15:00
Premier League
Ulaanbaatar City
Khoromkhon

เสาร์ 15:00
โรมาเนีย ลีกา 2
Dunărea Călăraşi

เสาร์ 15:30
ไทยลีก 3
Chainat United
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี

เสาร์ 15:30
ไทยลีก 3
กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป
อ่างทอง เอฟซี

เสาร์ 15:30
ไทยลีก 3
สระบุรี ยูไนเต็ด
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด

เสาร์ 15:30
ไทยลีก 3
กองเรือยุทธการ
นาวิกโยธิน ยูเรก้า

เสาร์ 15:30
ไทยลีก 3
กบินทร์ ยูไนเต็ด
สระแก้ว เอฟซี

เสาร์ 15:30
ไชน่า ลีก วัน
Xinjiang Tianshan
Nantong Zhiyun

เสาร์ 15:45
Western Australia NPL Women

เสาร์ 16:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
โทชิกิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

เสาร์ 16:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เจฟ ยูไนเต็ด
เอฮิเมะ

เสาร์ 16:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โอมิยะ อาร์ดิจา

เสาร์ 16:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
กัมบะ โอซาก้า

เสาร์ 16:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า

เสาร์ 16:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
โชนัน เบลมาเร่
อวิสปา ฟูกูโอกะ

เสาร์ 16:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
วิสเซล โกเบ
คอนซาโดล ซัปโปโร

เสาร์ 16:00
คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
เซตีซู
Akzhayik

เสาร์ 16:00
ออสเตรเลีย Npl Queensland
Magpies Crusaders
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์

เสาร์ 16:00
PrimaVera 1
เอซี มิลาน U19
เอเอส โรม่า U19

เสาร์ 16:30
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
โตกุชิม่า วอร์ทิส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

เสาร์ 16:30
เกาหลีใต้ เคลีก 2
ปูซาน ไอปาร์ค
อันยาง

เสาร์ 16:30
S. League
แทมปิเนส โรเวอร์ส
ยังไลออน

เสาร์ 16:30
S. League
ตันจง ปาร์คเกอร์
ฮั่วกัง ยูไนเต็ด

เสาร์ 17:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
สากัน โตสู
โออิตะ ตรินิต้า

เสาร์ 17:00
Liga Revelacao U23
Sporting CP U23
เอสโตริล U23

เสาร์ 17:00
ลีกาโปร โปรตุเกส
ริโอ อาฟ
เฟยเรนเซ่

เสาร์ 17:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เกียวโต แซงก้า

เสาร์ 17:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
จูบิโล อิวาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา

เสาร์ 17:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เอฟซี เรียวเคียว
เธสปา คูซัทสึ

เสาร์ 17:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
นาโงย่า แกรมปัส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

เสาร์ 17:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
อูราวะ เรด ไดมอนส์
เซเรโซ โอซาก้า

เสาร์ 17:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮามา เอฟซี

เสาร์ 17:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เวกัลตะ เซนได

เสาร์ 17:00
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
แดกู
อุลซาน ฮุนได

เสาร์ 17:00
ไทยลีก 2
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ลำปาง เอฟซี

เสาร์ 17:00
Bhutan Premier League

เสาร์ 17:00
เอสโตเนีย เมสตริลีก้า
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
ทูเลวิค

เสาร์ 17:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
มาชิดา เซลเวีย
วี-วาเรน นากาซากิ

เสาร์ 17:15
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
Prykarpattia
Hirnyk

เสาร์ 17:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
วิสล่า พล็อค
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก

เสาร์ 17:30
ไทยลีก
การท่าเรือ เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

เสาร์ 17:30
โปแลนด์ 2. Liga East
จีเคเอส เบลชาโตว์
เลช พอซนาน 2

เสาร์ 17:30
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
ชีวาสสปอร์
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป

เสาร์ 17:30
ไทยลีก 2
ราชประชา เอฟซี
ตราด เอฟซี

เสาร์ 17:30
ไทยลีก
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
การท่าเรือ เอฟซี

เสาร์ 17:40
ลีกา 1 โปแลนด์
LKS ลอดซ์
ป๊อดเบสคิดเซีย

เสาร์ 18:00
คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
อัสตานา
อัคโตเบ

เสาร์ 18:00
ไทยลีก
เชียงราย ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

เสาร์ 18:00
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
เอฟซี อูฟา
Khimki

เสาร์ 18:00
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
เอสเบิร์ก
เฟรมัด อมาเกอร์

เสาร์ 18:00
ไทยลีก
ชลบุรี เอฟซี
หนองบัวพิชญ เอฟซี

เสาร์ 18:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
Inhulets
โคลอส โควาลิฟคา

เสาร์ 18:00
ไทยลีก 2
สุโขทัย เอฟซี
ลำพูน วอริเออร์

เสาร์ 18:00
Premier League
Athletic 220
Erchim

เสาร์ 18:00
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
นอร์บี้
เทรลเลบอร์ก

เสาร์ 18:00
Npl Western Australia
Perth
Floreat Athena

เสาร์ 18:30
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เบรนท์ฟอร์ด

เสาร์ 18:30
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ฮัลล์ ซิตี้
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด

เสาร์ 18:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
โฮลสไตน์ คีล
ฮันโนเวอร์ 96

เสาร์ 18:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ฟอร์ทูนา ดุสเซลดอร์ฟ
ยาห์น เรเกนสบวร์ก

เสาร์ 18:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
SV แซนด์เฮาเซ่น
ไฮเดนไฮม์

เสาร์ 18:30
ไทยลีก
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

เสาร์ 18:30
โรมาเนีย ลีกา1
ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
SSC Farul

เสาร์ 19:00
ไทยลีก 2
อุดรธานี เอฟซี
Muangkan United

เสาร์ 19:00
เซเรียบี อิตาลี
อัสโคลี
เบเนเวนโต้

เสาร์ 19:00
เซเรียบี อิตาลี
เลชเช่
Alessandria

เสาร์ 19:00
เซเรียบี อิตาลี
มอนซ่า
Ternana

เสาร์ 19:00
เซเรียบี อิตาลี
เรจจิน่า
สปอล

เสาร์ 19:00
เซเรียบี อิตาลี
เปรูจา
โกเซนซา กัลโช่

เสาร์ 19:00
ลาลีกา สเปน
ราโย บาเยกาโน
เกตาเฟ่

เสาร์ 19:00
เยอรมัน ลีกา 3
ออสนาบรู๊ค
Meppen

เสาร์ 19:00
เยอรมัน ลีกา 3
1860 มิวนิค
Zwickau

เสาร์ 19:00
เยอรมัน ลีกา 3
Magdeburg
Würzburger Kickers

เสาร์ 19:00
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
HIFK
IFK มาเรียฮามน์

เสาร์ 19:00
Second League: Group A
Dinaz Vyshhorod
Nyva Vinnytsya

เสาร์ 19:00
ลิทัวเนีย เอ ลีก้า
Džiugas Telšiai
ซัลกิริส วิลนิอุส

เสาร์ 19:00
Pershaya Liga
Krumkachy
Gomelzheldortrans

เสาร์ 19:00
เยอรมัน ลีกา 3
ซาร์บรูกเคน
Türkgücü-Ataspor

เสาร์ 19:00
เยอรมัน ลีกา 3
MSV Duisburg
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์

เสาร์ 19:30
ออสเตรีย ลีก1
ดอร์นบิร์น 1913
เอฟเอซี ทีม ฟูร์ วีน

เสาร์ 19:30
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
Volyn
VPK-Ahro Shevchenkivka

เสาร์ 20:00
Hungarian Cup
Veszprém
เดเบรเซน

เสาร์ 20:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
โปกอน เซซิน
คราโคเวีย

เสาร์ 20:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
โซโชซ์
เอฟซี ปารีส

เสาร์ 20:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ตูลูส
เกรโนเบิลฟุต 38

เสาร์ 20:00
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
มัลโม่
เยอร์การ์เด้น

เสาร์ 20:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
คาซิมปาซ่า
แทร็บซอนสปอร์

เสาร์ 20:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เจนัว
ฟิออเรนติน่า

เสาร์ 20:00
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
บราเก้
GAIS โกเตนเบิร์ก

เสาร์ 20:00
Second League: Group A
Chernihiv
Bukovyna

เสาร์ 20:00
Second League: Group B
Enerhiya Nova Kakhovka

เสาร์ 20:00
Second League: Group B
Vovchansk
Yarud Mariupol'

เสาร์ 20:00
Second League: Group B
Nikopol

เสาร์ 20:00
Second League: Group B
Balkany Zorya
Peremoga

เสาร์ 20:00
Second League: Group B
Viktoriya Mykolaivka

เสาร์ 20:00
Second League: Group B
Real Pharm
Tavriya

เสาร์ 20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
Bryne
สตาร์ท

เสาร์ 20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
Grorud
ซองน์ดาล

เสาร์ 20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
เจิร์ฟ
แซนด์เนส อุลฟ์

เสาร์ 20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
รัวฟอส
KFUM ออสโล

เสาร์ 20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
สตรอมเมน
ฮามคาม

เสาร์ 20:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
อาซาเน่
อาเลซุนด์

เสาร์ 20:00
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
Qabala
Sebail

เสาร์ 20:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
Eyüpspor
เออร์ซูลัม บีบี

เสาร์ 20:00
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
เดเกอร์ฟอร์ส
ซิริอุส

เสาร์ 20:00
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
เอเอฟซี ยูไนเต็ด
วาซาลุนด์

เสาร์ 20:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
บาเยิร์น มิวนิค
โบคุ่ม

เสาร์ 20:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ไมนซ์ 05
ไฟร์บวร์ก

เสาร์ 20:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
เอาก์สบวร์ก
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

เสาร์ 20:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
ฮอฟเฟ่นไฮม์

เสาร์ 20:30
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ครีลย่า โซเวียตอฟ
รอสตอฟ

เสาร์ 20:30
สโลวาเกีย ลิกา 2
Námestovo
Šamorín

เสาร์ 20:30
สโลวาเกีย ลิกา 2
FK Košice
Púchov

เสาร์ 20:30
สโลวาเกีย ลิกา 2
Banska Bystrica
Slavoj Trebišov

เสาร์ 20:30
สโลวาเกีย ลิกา 2
Futura Humenne
Žilina II

เสาร์ 21:00
ลาลีก้า สเปน 2
UD Ibiza
เรอัล โอเบียโด

เสาร์ 21:00
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
คูการิค
สปาร์ตัก ซลาติบอร์

เสาร์ 21:00
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
อเบอร์ดีน
เซนต์ จอห์นสโตน

เสาร์ 21:00
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
ฮิเบอร์เนี่ยน
เซนต์ เมียร์เรน

เสาร์ 21:00
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
รอสส์ เคาน์ตี้
ฮาร์ทส์

เสาร์ 21:00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เบิร์นลี่ย์
อาร์เซนอล

เสาร์ 21:00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ลิเวอร์พูล
คริสตัล พาเลซ

เสาร์ 21:00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เซาแธมป์ตัน

เสาร์ 21:00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
นอริช ซิตี้
วัดฟอร์ด

เสาร์ 21:00
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน

เสาร์ 21:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
มาริอูพอล
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก

เสาร์ 21:00
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น
ดินาโม ออโต
Floreşti

เสาร์ 21:00
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
โปรเลเตร์ โนวี ซาด
มลาดอสท์ ลูกานี่

เสาร์ 21:00
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
ลาห์ติ
โอลู

เสาร์ 21:00
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
SJK ไซนาโจเอน
อินเตอร์ ตูร์คู

เสาร์ 21:00
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
KTP ค็อตก้า
คูพีเอส

เสาร์ 21:00
ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
ฮาก้า
อิลเวส

เสาร์ 21:00
ลิทัวเนีย เอ ลีก้า
บังกา กาซได
ชัลกิริส เคานาส

เสาร์ 21:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
สโลวาน ลิเบอเรช
มลาด้า โบเลสลาฟ

เสาร์ 21:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
ดินาโม เบรสต์
สลาเวีย โมซีร์

เสาร์ 21:00
คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
Arys
Ordabasy

เสาร์ 21:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
ดนีโปร-1
Veres

เสาร์ 21:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
สโลวัคโก้
ซลิน

เสาร์ 21:07
World Cup Women Qualification Europe
เยอรมัน (หญิง)

เสาร์ 21:15
เบลเยี่ยม โปรลีก
ออสเทนเด้
เบียร์ชอต-วิลไรจ์ค

เสาร์ 21:15
ลาลีกา สเปน
แอตเลติโก มาดริด
แอธเลติก บิลเบา

เสาร์ 21:15
เซเรียบี อิตาลี
วิเชนซ่า
ปิซ่า

เสาร์ 21:30
บัลแกเรีย Parva Liga
เชอร์โน โมเร่
Lokomotiv Sofia 1929

เสาร์ 21:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
ฟามาลิเคา
มาริติโม่

เสาร์ 21:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
ฮีเรนวีน
ฟอร์ทูน่า ซิกตาร์ด

เสาร์ 21:45
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
Bnei Sakhnin
ฮาโปเอล เบีย เชว่า

เสาร์ 21:45
Uae League
Al Wasl
อัล วาห์ดา

เสาร์ 21:45
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
Obolon'-Brovar
Avanhard

เสาร์ 22:00
ลีกเอิง
ล็องส์
ลีลล์

เสาร์ 22:00
Tipico Bundesliga
ออสเตรีย เวียนนา
เรนดอร์ฟ อัลทัช

เสาร์ 22:00
Tipico Bundesliga
แอดมิร่า
ฮาร์ทเบิร์ก

เสาร์ 22:00
โครเอเชีย 1. HNL
สลาเวน เบลูโป
อิสทรา 1961

เสาร์ 22:00
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
ดอมซาเล่
Radomlje

เสาร์ 22:00
Tipico Bundesliga
SV รีด
โวล์ฟสเบอร์เกอร์



เสาร์ 22:00
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
GIF ซันด์สวาลล์
แลนด์สโครน่า

เสาร์ 22:15
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
Zira
Sabah

เสาร์ 22:30
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ฮัคเค่น
มอลล์บี้

เสาร์ 22:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
Radomiak Radom
สลาสค์ วรอคลาวน์

เสาร์ 22:30
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
อัล ฮิลาล
อัล อิตติฟาค

เสาร์ 22:45
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
อัล ฮาเซม
อับฮา

เสาร์ 23:00
Swiss Cup
Buochs
ลูเซิร์น

เสาร์ 23:00
นอร์เวย์ Eliteserien
คริสเตียนซุนด์
เฮาเกซุนด์

เสาร์ 23:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อันตัลยาสปอร์
เบซิคตัส

เสาร์ 23:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อดาน่า เดมิร์สปอร์
ริเซสปอร์

เสาร์ 23:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
อินเตอร์ มิลาน
โบโลญญ่า

เสาร์ 23:00
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
Hapoel Nazareth Illit
แอชดอด เอ็มเอส

เสาร์ 23:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
บาเต้ โบริซอฟ
ชัคห์ติยอร์

เสาร์ 23:00
Fortuna Liga
Trenčín
Senica

เสาร์ 23:00
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
เรนเฮล์ม IL
Stjørdals-Blink

เสาร์ 23:00
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
อาฮ์มัต กรอซนี่
คราซ์โนดาร์

เสาร์ 23:00
นอร์เวย์ Eliteserien
อ็อดด์
ลีลล์สตรอม

เสาร์ 23:00
Fortuna Liga
Zemplín Michalovce
Zlaté Moravce

เสาร์ 23:00
Fortuna Liga
Liptovský Mikuláš
Pohronie

เสาร์ 23:00
โบโตล่า โมร็อกโก
ดีฟา เอล จาดีด้า
ฮัสซาเนีย อกาดีร์

เสาร์ 23:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
Manisa BBSK
บันไดมาสปอร์

เสาร์ 23:00
เปรู ดิวิชั่น 1
คาร์ลอส แมนนุซซี่
อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิดัด

เสาร์ 23:00
สโลวาเกีย ลิกา 2
Skalica
Petržalka akadémia

เสาร์ 23:00
First League
Rudar
Zeta

เสาร์ 23:15
ลาลีก้า สเปน 2
เลกาเนส
Amorebieta

เสาร์ 23:15
ลาลีก้า สเปน 2
เรอัล ซาราโกซ่า
Real Sociedad II

เสาร์ 23:15
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
Cerrito
เซอร์โร ลาร์โก

เสาร์ 23:20
อังกฤษ คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์
Weymouth
Dover Athletic

เสาร์ 23:30
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
แอสตัน วิลล่า
เอฟเวอร์ตัน

เสาร์ 23:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
โคโลญจน์
RB ไลป์ซิก

เสาร์ 23:30
เซเรียบี อิตาลี
ชิตตาเดลล่า
ปอร์เดโนเน่

เสาร์ 23:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
เมเชเลน
OH Leuven

เสาร์ 23:30
ลาลีกา สเปน
เอลเช่
เลบานเต้

เสาร์ 23:30
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
วอซโดวัค
Radnički Kragujevac

เสาร์ 23:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
โกดอย ครูซ
ซาร์เมียนโต้

เสาร์ 23:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
Union Saint-Gilloise
ซูลเต้ วาเรเกม

เสาร์ 23:30
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
ดินาโม เคียฟ
โอเล็กซานเดรีย

เสาร์ 23:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
วิลเลม ทเวล
โกรนิงเก้น

เสาร์ 23:45
บัลแกเรีย Parva Liga
เลฟสกี้ โซเฟีย
ซีเอสเคเอ โซเฟีย

อาทิตย์ 00:00
First League
Iskra
Mladost Ljeskopolje

อาทิตย์ 00:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
วิคตอเรีย พัลเซ่น
เซสเก บูเดโจวิซ

อาทิตย์ 00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
นีมส์
อาเมียงส์

อาทิตย์ 00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
Pau
วาล็องเซียนส์

อาทิตย์ 00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
เกววีลย์ อูแอส
โอแซร์

อาทิตย์ 00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
โรเดซ อเวรอน
อฌักซิโอ้

อาทิตย์ 00:00
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
เบเลเนนส์
กิล วิเซนเต้

อาทิตย์ 00:00
โรมาเนีย ลีกา1
U Craiova 1948
สเตอัว บูคาเรสต์

อาทิตย์ 00:00
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
อโปเอล เทลอาวีฟ

อาทิตย์ 00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
บาสเตีย
ก็อง

อาทิตย์ 00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ดิฌง
Dunkerque

อาทิตย์ 00:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
น็องซี่
เลอ อาฟร์

อาทิตย์ 00:00
Uae League
อัล อาห์ลี ดูไบ
อัล ชาร์จาห์

อาทิตย์ 00:05
โครเอเชีย 1. HNL
Šibenik
โลโคโมติวา ซาเกร็บ

อาทิตย์ 00:30
ซูเปอร์ลีก กรีซ
PAS Giannina
พานาธิไนกอส

อาทิตย์ 00:30
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
มัคคาบี้ ไฮฟา

อาทิตย์ 00:30
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
Ma'an
ชบับ อลอร์ดอน

อาทิตย์ 01:00
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
คัมบูร์

อาทิตย์ 01:00
ออสเตรีย ลีก1
วอร์วาร์ท สเตียร์
ออสเตรีย ลัสเตนัว

อาทิตย์ 01:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
เลเชีย กอเดนซ์
ปิแอส กลิวิส

อาทิตย์ 01:00
แคนาดา พรีเมียร์ลีก
York9
HFX Wanderers

อาทิตย์ 01:15
โบโตล่า โมร็อกโก
อิตติฮัด แทงเจอร์
Chabab Mohammédia

อาทิตย์ 01:15
เปรู ดิวิชั่น 1
เซซ่า วาลเลโย่
Academia Cantolao

อาทิตย์ 01:15
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
เซลเย่

อาทิตย์ 01:15
Swiss Cup
เอฟซี ธูน
Grasshopper

อาทิตย์ 01:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
แวร์เดอร์ เบรเมน
ฮัมบูร์ก

อาทิตย์ 01:30
ลาลีก้า สเปน 2
คิโรน่า
บายาโดลิด

อาทิตย์ 01:30
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
วิลล่า เอสปาโนลา
ซุด อเมริกา

อาทิตย์ 01:45
เบลเยี่ยม โปรลีก
ชาเลอร์รัว
คลับ บรูกก์

อาทิตย์ 01:45
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
อัลโดซิวี

อาทิตย์ 01:45
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
ซาแลร์นิตาน่า
อตาลันต้า

อาทิตย์ 02:00
ลีกเอิง
แซงต์ เอเตียน
บอร์กโดซ์

อาทิตย์ 02:00
ลาลีกา สเปน
อลาเบส
โอซาซูน่า

อาทิตย์ 02:00
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
Santa Cruz
Royal Pari

อาทิตย์ 02:00
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
เอ็นบิกาโด
Deportes Quindío

อาทิตย์ 02:00
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
อูเทร็คท์
RKC วาลไวก์

อาทิตย์ 02:00
ลาลีก้า สเปน 2
FC Cartagena
ลูโก

อาทิตย์ 02:30
บราซิล เซเรีย บี
โบตาโฟโก้
เนาติโก

อาทิตย์ 02:30
บราซิล เซเรีย บี
Londrina
ซีเอสเอ

อาทิตย์ 02:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 02:30
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
Arouca
วิตอเรีย กิมาไรส์

อาทิตย์ 03:00
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
โอเรนเซ
Guayaquil City

อาทิตย์ 03:00
แคนาดา พรีเมียร์ลีก
Valour
Cavalry

อาทิตย์ 03:00
บราซิล Serie A
ชาเปโคเอนเซ่
พัลไมรัส

อาทิตย์ 03:30
โบโตล่า โมร็อกโก
Riadi Salmi
Maghreb Fès

อาทิตย์ 03:30
เปรู ดิวิชั่น 1
เดปอร์ติโบ บินาซิโอนัล
Sport Boys

อาทิตย์ 04:00
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
ราซิ่ง คลับ
ทัลเลเรส กอร์โดบา

อาทิตย์ 04:00
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อเมริกา เด กาลี
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา

อาทิตย์ 04:15
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
Aurora
Blooming

อาทิตย์ 04:45
บราซิล Serie A
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
ยูเวนตูเด้

อาทิตย์ 05:00
บราซิล Serie A
อัตเลติโก มิไนโร่
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่

อาทิตย์ 05:00
บราซิล เซเรีย บี
โกยาส
บราซิล เด เปโลตัส

อาทิตย์ 05:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
คลับ ลีออน
ฮัวเรซ

อาทิตย์ 05:30
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
เดลฟิน
ออกาส

อาทิตย์ 06:00
USL League One
Chattanooga Red Wolves
North Carolina

อาทิตย์ 06:00
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
นิวอิงแลนด์
โคลัมบัส ครูว์

อาทิตย์ 06:00
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
อินดี้ อิเลเวน
หลุยส์วิลล์ ซิตี้

อาทิตย์ 06:00
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
ชาร์ลอตต์ อินดิเพนเดนซ์
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวด์ส

อาทิตย์ 06:00
Friendly International Women
คอสตาริกา (หญิง)
ปานามา (หญิง)

อาทิตย์ 06:05
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
อัตเลติโก นาซิอองนาล

อาทิตย์ 06:15
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
แอดเลติโก ทูคูแมน
โบคา จูเนียร์ส

อาทิตย์ 06:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
โตรอนโต้
แนชวิลล์

อาทิตย์ 06:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
ซินซินแนติ
นิวยอร์ก ซิตี้

อาทิตย์ 06:30
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
โอคลาโฮมา ซิตี้ เอ็นเนอร์จี้

อาทิตย์ 06:30
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
Tampa Bay Rowdies

อาทิตย์ 06:30
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
Miami FC II
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่

อาทิตย์ 06:30
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
นาซิอองนาล โปโตซี
อัลเวย์ เร้ดดี้

อาทิตย์ 07:00
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
มินนิโซตา ยูไนเต็ด
แอลเอ กาแลกซี่

อาทิตย์ 07:00
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์

อาทิตย์ 07:00
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
ทูลซา โร๊คเน็ค
Austin Bold

อาทิตย์ 07:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
โตลูก้า
คลับ อเมริกา

อาทิตย์ 07:00
บราซิล Serie A
ซิเอร่า
ซานโตส

อาทิตย์ 07:00
บราซิล Serie A
บาเฮีย
บรากันติโน้

อาทิตย์ 07:15
Division 1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
กัวรานี่

อาทิตย์ 07:30
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
ริโอ แกรนด์ วัลเลย์
โคโลราโด สปริงส์

อาทิตย์ 08:00
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
9 de Octubre
Macará

อาทิตย์ 08:00
Primera Division
Diriangén

อาทิตย์ 08:10
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
มิลเลียนนาริออส
Atlético Huila

อาทิตย์ 08:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
รีล ซอลต์ เลค
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์

อาทิตย์ 08:30
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
เรอัล โมนาร์ชส์

อาทิตย์ 08:30
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
ฮุสตัน ไดนาโม
ดัลลัส

อาทิตย์ 09:00
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
Oakland Roots
LA Galaxy II

อาทิตย์ 09:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
กัวดาลาจาร่า
ปาชูก้า

อาทิตย์ 09:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
Mazatlán
พูมาส ยูนัม

อาทิตย์ 09:30
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
ฟีนิกซ์ ไรซิ่ง
ออเรนจ์ คันทรี

อาทิตย์ 09:30
USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
ซาคราเมนโต รีพับบลิค
ซาน อันโตนิโอ

อาทิตย์ 12:00
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
อินชอน ยูไนเต็ด
ซองนัม

อาทิตย์ 14:30
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
เอฟซี โซล
ซูวอน